



AGREEN MIND
COMPANY LIMITED

National housing, 2nd floor, Posta Iringa,
Near CRDB Bank., Iringa, Tanzania

FOMU YA KUJIUNGA NA KILIMO

Namba ya fomu:

Tarehe:

TAARIFA BINAFSI ZA MKULIMA

Jina la ukoo:

Jina la kati:

Jina la kwanza:

Tarehe ya kuzaliwa:

Namba ya simu:

Barua pepe:

Namba ya kitambulisho:

Aina ya kitambulisho:

Mawasiliano mengine ya ziada:

MAKAZI

Mkoa:

Wilaya:

Kata:

Mtaa/kijiji:

Kazi:

Taaluma:

Taarifa za Watu wa karibu.

Mtu wa kwanza

Jina:

Barua pepe:

Simu 1:

Anwani:

Simu 2:

Uhusiano:



AGREEN MIND
COMPANY LIMITED

National housing, 2nd floor, Posta Iringa,
Near CRDB Bank., Iringa, Tanzania

FOMU YA KUJIUNGA NA KILIMO

Taarifa za Watu wa karibu.

Mtu wa pili.

Jina: Barua pepe:
Simu 1: Anwani:
Simu 2: Uhusiano:

TAARIFA ZA SHAMBA:

KWA MKULIMA ALIYE NA SHAMBA AGREEN MIND

1.1. Idadi za ekari unazotaka kulima msimu huu

Gharama kwa kila ekari

Jumla ya gharama kwa ekari zote

2.1 Je, utalipa kwa utaratibu gani kati ya hizi.

Gharama zote kwa mara moja mnamo tarehe:

Nitalipa kwa awamu kila mwaka mara moja
mnamo tarehe:

Nitalipa kila mwaka kwa awamu yaani (kidogo
kidogo) kadili mhasibu atakavyonipangia:

1.3. Idadi ya ekari ulizonazo

1.4 Je, unadaiwa kiasi chochote

Ndio: Hapana:

1.5 Kama unadaiwa ni kiasi gani?

1.6 Kumbukumbu ya msimbo wa kitalu cha
mashamba yako:



AGREEN MIND
COMPANY LIMITED

National housing, 2nd floor, Posta Iringa,
Near CRDB Bank., Iringa, Tanzania

FOMU YA KUJIUNGA NA KILIMO

KWA MKULIMA MPYA

2.1 Je, umesoma na kuzielewa kanuni za mkulima wa agreeen mind?

Ndio: Hapana:

2.2 Upo tayari kuzifuata na kutekeleza kanuni hizo??

Ndio: Hapana:

2.3 Je,mpo kama

(Mtu binafsi, kikundi, kampuni, taasisi isiyo ya kiserikali, au Familia)

2.4 Kama sio mtu binafsi andika utambulisho wenu

2.5. Idadi ya ekari unazotaka kulima msimu huu

Gharama kwa kila ekari

Jumla ya gharama kwa ekari zote

2.6 Je, utalipa kwa utaratibu gani kati ya hizi?

Gharama zote kwa mara moja mnamo tarehe

Nitalipa kwa awamu kila mwaka maramoja tarehe

Nitalipa kila mwaka kwa awamu yaani (kidogo
kidogo) kadili mhasibu atakavyo nipangia



AGREEN MIND
COMPANY LIMITED

National housing, 2nd floor, Posta Iringa,
Near CRDB Bank., Iringa, Tanzania

FOMU YA KUJIUNGA NA KILIMO

UTHIBITISHO WA MWOMBAJI

Nathibitisha/Tunathibitisha kuwa taarifa zote nilizojaza hapo juu ni sahihi.

Tarehe:

Sahihi:

Zingatia: Fomu hii itajazwa kila mwanzo wa msimu wa kilimo.

MAKUBALIANO NAMNA YA ULIPAJI.

Malipo katika mwaka husika yalipwe yote mwisho mwenzi Octoba.

KWA MATUMIZI YA OFISI:

Imepokelewa na

Cheo:

Mkurugenzi:

Idara:

Sahihi:

Sahihi:

Tarehe:

Tarehe

Maoni:

Maoni: